Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
minerlab

(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: (MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก)   (MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) EmptyThu Mar 17, 2011 10:38 pm

ต้องขออภัยถ้าหากเกมส์นี้เป็นเกมส์เก่า...แต่หลายๆคนกำลังมองหากันอยู่ ผมจึงเอามาให้โหลดกันจ่ะ
--------------------------------------------------------------------------
หน้าตาเกมส์ หลายๆคนรู้จักแล้ว และคงเล่นกันจนจบมาแล้ว...
1.หน้าตาเกมส์
(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) Zcd81
2.ก่อนจะเข้าไปเล่น เลือกโหมดได้ครบ
(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) P0my2
3.หน้าตามันเป็นแบบนี้นี่เอง
(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) Lg533
4.ตอนเล่นด่านแรก
(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) Ajqi4
ยูทูปเขาว่ายังไง

--------------------------------------------------------------------------
วิธีทำให้เล่นได้
1.โหลดตัวเกมส์จากด้านล่างนี้ ซึ่งมี 2 พาร์ท โหลดไปให้ครบนะครับ
2.ทำการแตกไฟล์ออกมา ซึ่งไม่มีการติดพาสเวิล์ดใดๆทั้งสิ้น แตกไฟล์เอาไว้ที่ใดก็ได้
3.เตรียมตัวเล่นให้พร้อม เมื่อพร้อมแล้วก็ให้ดับเบิ้ลคลิ้กเข้าเกมส์ได้ที่ไอคอน PlantsVsZombies.exe
(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก) 1untitled1
4.เล่นให้สนุกนะครับ ขอบคุณครับ
โหลดเกมส์ได้ที่นี่
Part1 http://adf.ly/qZZC
Part2 http://adf.ly/qZaP

ไม่มีพาสเวิล์ดนะครับ
ขอขอบคุณบุคคลที่สนับสนุนนะครับ ขอให้สนุกกับการเล่นเกมส์นี้ครับ ขอบคุณครับ
มีปัญหาแจ้งไว้นะครับ เดี๋ยวผมจะเข้ามาแก้ไขให้...
---------------------------------------------------------------------------
ขึ้นไปข้างบน Go down

(MF) Plants Vs. Zombie (PC เก่ากึ๊ก)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1