Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
minerlab

(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: (MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC   (MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC EmptyFri Mar 18, 2011 4:10 am

เป็นโปรแกรมอีมูเลเตอร์ที่มีมานานแล้วครับ ซึ่งเอาไว้เล่นเกมส์ XBOX 360 (ไฟล์ ISO) นั่นเอง
คำเตือน สเปคคอมพ์ของคุณต้องสูง (สูงที่สุดเท่าที่จะทำได้) และผมก็ไม่รับประกันว่าจะเล่นได้ทุกเครื่องรึป่าว
ลองดูนะครับ ขอให้โชคดีครับผม

---------------------------------------------------------------------------------
วิธีการในการเริ่มตัวโปรแกรม
1.โหลดไฟล์ด้านล่างแล้วทำการแตกไฟล์ออก (ไม่ติดพาสเวิล์ดใดๆ)
2.ทำตามนี้เลยครับ
(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC D9mx1
---------------------------------------------------------------------------------
(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC X8ix2
(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC 2vkx3
ลิงค์ดาวน์โหลด

Download----> http://adf.ly/qjkF
ขอขอบคุณที่สนับสนุนนะครับ ขอให้เล่นได้ครับ ลองดูนะครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

(MF) Xbox 360 EMU โปรแกรมเล่นเกมส์ XBOX360 บน PC
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1